Friday, 13/12/2019|
Chủ đề năm học: "Kỷ cương, Trách nhiệm, Đổi mới, Sáng tạo"
A- A A+ | Chia sẻ bài viết lên facebook Chia sẻ bài viết lên twitter Chia sẻ bài viết lên google+ Tăng tương phản Giảm tương phản

HỘI THAO CHÀO MỪNG KỶ NIỆM 37 NĂM NGÀY NHÀ GIÁO VIỆT NAM 20/11

Nằm trong khuôn khổ các hoạt động phong trào nhằm lập thành tích chào mừng ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11/2019, Đoàn trường THCS&THPT DTNT Vĩnh Châu đã tổ chức Hội thao truyền thống trong học sinh toàn trường với các môn thi đấu như: Điền kinh (chạy 100m, nhảy xa, đẩy tạ), Bóng chuyền, Bi sắt, Cầu lông, Bơi, ...

Hội thao được diễn ra từ ngày 21/10/2019 đến ngày 15/11/2019 với không khí đầy vui tươi, phấn khởi của học sinh toàn trường.

 

GIẢI THƯỞNG HỘI THAO 20/11/2019

1. Điền kinh

a) Chạy 100m nam:

            Giải nhất:  Lâm Sâm Rích - 12A2.

            Giải nhì: Lâm Tấn Dũng – 11A2.

            Giải ba: Quách Phúc Vinh – 10A2.

            Giải KK: Sơn Minh Huỳnh – 12A1.

b) Chạy 100m nữ:

            Giải nhất:  Huỳnh Thị Su Su Ki - 11A2.

            Giải nhì: Nguyễn Thị Bích Chi – 12A2.

            Giải ba: Thạch Thị Thu Mai – 12A1.

            Giải KK: Kiên Thị Kim Phụng – 10A2.

c) Nhảy xa nam:

            Giải nhất: Kim Vol -12A1.

            Giải nhì: Thạch Minh Đức -12A2.

            Giải ba: Sơn Men Kâl – 11A2

            Giải KK: Lý Xia -10A1.

d) Nhảy xa nữ:

Giải nhất:  Huỳnh Thị Su Su Ki - 11A2.

            Giải nhì: Kim Thị Thu Chiểu -10A2.

            Giải ba: Lâm Anh Thư – 10A1

            Giải KK: Kim Thị Bé Như -11A1.

e) Đẩy tạ nam:

            Giải nhất: Triệu Minh Thanh -12A2.

            Giải nhì:Thạch Đình Chung – 11A2.

            Giải ba: Sơn Minh Huỳnh -12A1.

            Giải KK: Thạch Nhật Liêm – 10A1.

2. Bóng chuyền:

Cấp học

Giải nhất

Giải nhì

Giải ba

Giải KK

THCS

8A2

9A2

8A1

6A2

THPT

12A2

11A1

11A2

10A1

3. Bi sắt:

 

Đơn nam

Đơn nữ

Đôi nam – nữ

Giải nhất

Bùi Hồ Trung Hiếu (10A1)

Thạch Thị Thu Mai (12A1)

12A2

Giải nhì

Lý Thanh Thảo (11A1)

Thái Thị Tú Linh (10A1)

10A1

Giải ba

Trà Huỳnh Dư (12A2)

Kim Thị Bé Như (11A1)

11A1

Giải KK

Thạch Thành Long (11A2)

Trần Thị Hằng (12A2)

10A2

4. Cầu lông

 

Đơn nam

Đơn nữ

Đôi nam – nữ

Giải nhất

Lý Thanh Thảo (11A1)

Lâm Thị Sô Ny (10A1)

10A1

Giải nhì

Lâm Thế Minh (12A2)

Vương Thị Giàu (10A2)

10A2

Giải ba

Vương Khánh Duy (10A1)

Sơn Thị Đa Lin (12A1)

10A2

Giải KK

Lý Danh Đức Huy (10A1)

Kim Thị Bé Như (11A1)

11A1

5. Bơi:

 

THCS

THPT

Giải nhất

Huỳnh Quân (7A1)

Châu Văn Hiệp (12A1)

Giải nhì

Dương Minh Chính (9A1)

Lâm Thế Minh (12A2)

Giải ba

Kim Đường (9A1)

Lâm Nhực Bản (11A1)

Giải KK

Sơn Các Tường (6A2)

Trà Huỳnh Dư (12A2)

 6. Cờ vua

 

Cờ vua nam

Cờ vua nữ

Giải nhất

Dương Thế An (10A2)

Dương Yến Thư (11A2)

Giải nhì

Lê Anh (6A1)

Sơn Thị Đa Ni (8A1)

Giải ba

Thạch Thành Long (11A2)

Sơn Thị Đa Lin (12A1)

Giải KK

Lâm Sà Rết (12A2)

Trần Thị Diệu (9A2)

7. Làm thiệp:

Giải nhất

Giải nhì

Giải ba

Giải KK

10A1

10A2

6A2

12A1


Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết
Tài liệu
Thống kê truy cập
Hôm nay : 11
Hôm qua : 29
Tháng 12 : 665
Tháng trước : 1.726
Năm 2019 : 6.060
Năm trước : 814
Tổng số : 6.874